మత్తు పదార్థాలు రవాణ చేస్తున్న దుండగులు పట్టుకున్న పోలీసులు రాయల్ పోస్ట్ ప్రతినిధి క్రైం న్యూస్ : మేడ్చల్ జిల్లా మేడ్చల్ లో తన వ్యాపారంలో భాగంగా 15.03.2022న సుమారు 23:30 గంటలకు తన స్నేహితులు అర్రోల శ్రవణ్, బైపోతు శ్యామ్ సుందర్ రావుతో కలిసి విశాఖపట్నం జిల్లా లంబసింగి గ్రామానికి వెళ్లాడు. AP మరియు రూ.60,000/- మొత్తానికి ఒక దశరథ్ నుండి రెండు లీటర్ల లిక్విడ్ గంజాయి/హాష్/వీడ్ ఆయిల్‌ని కొనుగోలు చేసి కారు సీటు కింద దాచిపెట్టి అక్కడి నుండి వెళ్లిపోయారు. ఈరోజు విశ్వసనీయ సమాచారం మేరకు SOT- బాలానగర్ పోలీసులు మరియు మేడ్చల్ పోలీసులు మేడ్చల్ చెక్ పోస్ట్ వద్ద పట్టుకుని మొత్తం 02 లీటర్ల హాష్/వీడ్ ఆయిల్ (01 లీటర్ వీడ్ ఆయిల్ బాటిల్, 180 చిన్న వీడ్ ఆయిల్ బాటిల్ (ఒక్కో బాటిల్ 05 ml }) మరియు మారుతీని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. వారి వద్ద నుండి swift Car Br.No: TSO8HR1668. నిందితుల అరెస్టుకు దారితీసిన పోలీసులు చేసిన ప్రయత్నాలు: పై అరెస్టులు శ్రీ స్టీఫెన్ రవీంద్ర, IPలు, పోలీస్ కమిషనర్, సైబరాబాద్, శ్రీ జి. డిసిపి బాలానగర్ జోన్, శ్రీ పి.నారాయణ, అడిల్.డి.కమీషనర్ ఆఫ్ పోలీస్, స్పెషల్ ఆపరేషన్స్ టీమ్, సైబరాబాద్, శ్రీ వివిఎస్ రామలింగ రాజు, ఎసిపి పేట్-బషీరాబాద్, శ్రీ బి.జెమ్స్ బాబు, పోలీస్ ఇన్స్పెక్టర్ ఆఫ్ పోలీస్ SOT బాలానగర్ జోన్ ఆధ్వర్యంలో, M. ప్ర గువీణ్ రెడ్డి SHo మేడ్చల్ Ps, SIP G. విజయ్ కుమార్, SIP M. కిషోర్ మరియు SOT బాలానగర్ జోన్ మరియు మేడ్చల్ పోలీస్ స్టేషన్, సైబరాబాద్ సిబ్బంది చాలా ప్రశంసనీయం మరియు తగిన రివార్డ్ చేయబడుతుంది.పోలీసు ప్రజలకు సలహా తెలియజేయాలని అభ్యర్థించారు. డ్రగ్ సరఫరాదారులకు సంబంధించిన సమాచారాన్ని డయల్ 100 ద్వారా లేదా సైబరాబాద్ ఎన్‌డిపిఎస్ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ సెల్ 7901105423 లేదా సైబరాబాద్ వాట్సాప్ నెం.9490617444 ద్వారా అందించాలి గుర్తింపు గోప్యంగా ఉంచబడుతుంది అని డిప్యూటీ కమీషనర్ ఆఫ్ పోలీస్, బాలానగర్ జోన్, సైబరాబాద్ తెలిపారు