రాయల్ పోస్ట్ న్యూస్ ప్రతినిధి యాదాద్రి భువనగిరి : జిల్లాడిసిపి కార్యాలయంలో నిర్వహించిన విలేకరుల సమావేశం లో డి.సి. పి. కే నారాయణ రెడ్డి మాట్లాడుతూ
25 వ తేదీ ఉదయం టోల్ ప్లాజా వద్ద నిర్వహించిన రిక్కిలో అనుమానాస్పదంగా ఐదు గురిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. నిందితుల ను విచారించగా వారి వద్ద ఎనిమిది లక్షల యాబైవేల నగదు స్వాధీనం చేసుకున్నటు చెప్పారు.
ఇందులోA-1నుండిA-5 వరకు ప్రైవేట్ వెంచర్లలో విద్యుత్ స్తంభాలకు అమర్చిన కరెంటు వైర్లను స్తంభాపైకి ఎక్కివైర్లను కట్టర్ సహాయంతో కట్ చేసి చిన్న కరెంట్ వైర్ ముక్కలను స్క్రాప్ షాపుల్లో విక్రయించారన్నారు.
రాచకొండ పరిధిలోని వివిధ ప్రాంతాల్లో సెప్టెంబర్-2021 నుంచి ఇప్పటి వరకు నేరాలు చేస్తున్నారని తెలిపారు.
నేరస్థులు గ్రామాల శివార్లలోని వివిధ వెంచర్లను లక్ష్యంగా చేసుకొని. పగటిపూట వెతికి, ఒంటరిగా ఉన్న వెంచర్లను ఎంచుకొని అర్ధరాత్రి ఈ నేరాలకు పాల్పడ్డారూ అని అన్నారు.దరవత్ సురేష్,ముధవత్ తిరుపతి,భూక్యా వెంకటేష్,ధరవత్ లోకేష్,దరవత రాకేష్, అయిదుగురు వరకు నిందితులు, అశోక్ లే ల్యాండ్ (LS స్ట్రాంగ్) వాహనం నెంTS-27-T-1017, TATAACవెహికల్.TS04-UC-0052 ద్వారా బీబీనగర్ మండలం నెమరిగోముల గ్రామం వద్ద భుమీ డెవలపర్స్ వెంచర్‌లో ఒక వెంచర్‌కు వెళ్లగా, ఆ వెంచర్‌లో విద్యుత్ స్తంభాలు కనిపించడంతో పాటు భువనగిరి మండలంలో వైర్ చోరీకి పాల్పడేందుకు మరికొన్ని వెంచర్‌ల కోసం వెతుకుతు ఉండేవారు నెమరి గోముల నుండి భువనగిరి వైపు వెళుతుండగా,వరంగల్ హైదరాబాద్ జాతీయ రహదారిపై గూడూరు టోల్ ప్లాజా వద్ద పక్కా సమాచారంతో వీరి ని అదుపులోకి తీసుకున్నామన్నారు.
మహేష్ ఎం భగవత్, రాచకొండ పోలీస్ కమిషనర్ మరియు శ్రీ. జి సుధీర్ బాబు అడిల్. కమీషనర్ ఆఫ్ పోలీస్ రాచకొండ, శ్రీ మార్గదర్శకత్వంతో. రాచకొండ క్రైమ్స్ డిసిపి పి.యాదగిరి, భువనగిరి జోన్ డిసిపి కె.నారాయణరెడ్డి ఆధ్వర్యంలో శ్రీ. SK. సలీమా, డీసీపీ క్రైమ్స్ మరియు శ్రీ. ఎస్.వెంకట్ రెడ్డి, ఏసీపీ, భువనగిరి డివిజన్. ఇన్‌స్పెక్టర్ శ్రీ. కె. శివశంకర్, ఎస్‌ఐ వై.బి.రవీందర్, పిసిలు శ్రీ. ఎస్. చంద్రశేఖర్, పి.శ్యామయ్య, జి. కిషోర్. M. యాదగిగిర్, R, అంజయ నాయక్, ASI జహీర్, ASI. నారాయణ మరియు ఇన్స్పెక్టర్ శ్రీ. వి.జానయ్య, సిఐపి భువనగిరి రూరల్ సర్కిల్ మరియు హెచ్.రాఘవేందర్ గౌడ్, ఎస్ఐపి, బీబీనగర్ పిఎస్ పాల్గొన్నారు. ప్రత్యేక అభినందనలు తెలియజేస్తూ, రివార్డులు అందజేశారు.