కేసీఆర్ ఝూట..నరేంద్ర మోడీ ఝూట ధోనో మిల్కే కిసాన్ కు లూటా….,
బిజెపి టిఆర్ఎస్ ప్రభుత్వాలు అధికారంలో ఉండి ధర్నా లు చేస్తూ ప్రజలను రైతులను తప్పుదోవ పట్టిస్తున్న ప్రజా ప్రతినిధులారా ముందుగా మీరురాజీనామా చేయండి,,,
కాంగ్రెస్ పార్టీ ఆధ్వర్యంలో బాబాసాహెబ్ అంబేద్కర్ విగ్రహం ముందు నిరసన ర్యాలీ

రాయల్ పోస్ట్యాదాద్రి భువనగిరి జిల్లా: కేంద్రంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ ఆధ్వర్యంలో బాబాసాహెబ్ అంబేద్కర్ విగ్రహం ముందు రైతుల కోసం దొంగ ధర్నాలు చేస్తున్న బీజేపీ టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యే, ఎంపీలు ప్రజాప్రతినిధుల రా రాజీనామాలు చేసి రైతులను మోసగించే మని ప్రభుత్వం నుండి తప్పుకోవాలని కాంగ్రెస్ పార్టీ డిమాండ్ చేస్తూ నిరసన ర్యాలీ నిర్వహించి జరిగింది ఈసందర్భంగా మున్సిపల్ కాంగ్రెస్ ఫ్లోర్ లీడర్ పోత్నక్ ప్రమోద్ కుమార్ మాజీ మున్సిపల్ చైర్మన్ బర్రె జహంగీర్ మాట్లాడుతూ ఆరుగాలం శ్రమించిన రైతన్న ఆయాసంగి పంటను ప్రతి ధాన్యం గింజను కొనుగోలు చేయవలసిన ప్రభుత్వాలు ఒకరిపైన ఒకరు బురద చల్లుకుంటూ ఎన్నికల నియమా నిబంధనలు ఉల్లంఘించి కలెక్టరేట్ల ముందు ధర్నా లు చేయడం సిగ్గుచేటని అధికార పార్టీ నేతల రా వెంటనే రైతుల పట్ల చిత్తశుద్ధి ఉంటే కేంద్రం ఎఫ్ సి ఐ ద్వారా రాష్ట్రం సివిల్ సప్లై ద్వారా రైతులు పండించిన ధాన్యం ప్రతి గింజని కొనాలని ఆనాడు కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రభుత్వాలు ఇదే సంస్థల ద్వారా వేలాది టన్నుల ధాన్యాన్ని కొనుగోలు చేసి విదేశాలకు ఎగుమతులు చేసి రైతన్నలను ఆదుకున్న ప్రభుత్వాలు కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రభుత్వాలని అన్నారు, కేంద్రంలో నరేంద్రమోడీ రాష్ట్రంలో కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖర రావు అధికారంలో ఉండి రైతులని నట్టేట్లో ముంచి పెట్టుబడి దారుల వ్యవస్థలకు ఢిల్లీలో ఆదాని అంబానీ ఇక్కడ తెలంగాణలో రామేశ్వర రావు, మెగా కృష్ణా రెడ్డి గార్లలకు తొత్తులుగా వ్యవహరిస్తున్న కేంద్ర రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలను ప్రజలు రైతులు విద్యార్థులు నిరుద్యోగులు తిరగబడాలని పిలుపునిచ్చారు ఈకార్యక్రమంలో కౌన్సిలర్లు పడిగెల రేణుక ప్రదీప్ ఆలేరు మాజీ జెడ్పిటిసి మంద లక్ష్మమ్మ గారు కాంగ్రెస్ సీనియర్ నాయకులు బెండ లాల్ రాజు డాకురి ప్రకేశ్ యువజన కాంగ్రెస్ జిల్లా ప్రధాన కార్యదర్శులు ముత్యాల మనోజ్ కాకునూరి మహేందర్ ఎన్ ఎస్ యు ఐ జిల్లా కార్యదర్శి సిరిపంగ చందు నాయకులు భూషపాక మల్లేష్ దర్గాయి జహంగీర్ మహేందర్ నరసింహ ఎల్లయ్య కృష్ణయ్య ప్రభాకర్ చంద్రయ్య లక్ష్మారెడ్డి శ్రీధర్ నరేందర్ వెంకటేష్ తదితరులు పాల్గొనడం జరిగింది….